E2510 treo logo

leechina

Junior Member
hôm nay cửa hàng đem lại con e2510 treo logo báo mất nguồn em thao chấu sạc không hết đục flash not ok đục luôn ic màng hình cũng vẫn treo nóng máu tháo con ic gần chấu sạc mở nguồn rung cái hù lụm kèo 250k
nay chia sẽ cho anh em hình anh cũa em nó

khi tháo em nó ra xong thì

anh em nào biết rồi chém nhẹ dùm em
nếu thấy hay thì thanks em một phát khích lệ tinh thần nhé:mn:
bổ sung tấm hình vệ sinh sạch sẽ cho nguyễn thú y vy xem còn keo hay không

Sửa lần cuối:

leechina

Junior Member
mình có lợi mà khách hài lòng thì bao nhiêu cũng ok mà anh thằng cữa hàng dem về 350k đó ghê chưa anh
\

Nguyễn Thúy Vy

<b>Junior Member</b> <a style="font-size:1px" href
Nhìn cái hình thì con flash và cpu keo còn ok mà anh?đục rồi đổ keo lại à ;))

chia sẽ chứ có phải quăng bom đâu mà e2510 treo logo ăn giá thợ 250k ;))

leechina

Junior Member
nhưa thông đó ma tại dt cui nên không rõ chư nó là nhưa thông em ơi để chup lại cái hình vệ sinh sach se cho bé xem keo hay nhưa thông

Nguyễn Thúy Vy

<b>Junior Member</b> <a style="font-size:1px" href
[QUOTE="LeeChina, post: 255509]nhưa thông đó ma tại dt cui nên không rõ chư nó là nhưa thông em ơi để chup lại cái hình vệ sinh sach se cho bé xem keo hay nhưa thông[/quote]

oh,nhựa thông chỗ bạn xài ngộ quá nên mình không biết ;))

leechina

Junior Member
[QUOTE="Nguyễn Thúy Vy, post: 255510]oh,nhựa thông chỗ bạn xài ngộ quá nên mình không biết ;))[/quote]
khò lâu thì nó cháy den thui chứ gì mà ngộ 4k một cục muốn mua mấy cục
bạn là boy hay gỉll mà nick ten ngố vậy

thanhco

Junior Member
thank dả chia sẻ. nhưng nhìn cái bàn sửa chửa thấy ớn quá chủ thớt ơi

p/s trên bàn toàn là main cùi không à , hay là chiêu bài đây

leechina

Junior Member
[QUOTE="thanhco, post: 255512]thank dả chia sẻ. nhưng nhìn cái bàn sửa chửa thấy ớn quá chủ thớt ơi

p/s trên bàn toàn là main cùi không à , hay là chiêu bài đây[/quote]
cùi nhưng kiếm rất nhiều tiền từ dóng main cùi đó rồi đó

thanhco

Junior Member
[QUOTE="LeeChina, post: 255513]cùi nhưng kiếm rất nhiều tiền từ dóng main cùi đó rồi đó[/quote]
nói với khách à bạn . tận dụng được bao nhiêu lắm đâu,ăn cho hết còn lại cùi không mà không dục đi còn để đó làm mẩu nửa à

leechina

Junior Member
[QUOTE="thanhco, post: 255514]nói với khách à bạn . tận dụng được bao nhiêu lắm đâu,ăn cho hết còn lại cùi không mà không dục đi còn để đó làm mẩu nửa à[/quote]
bao nhiêu đó gần cả kg chứ khong ít đâu nha main xác hiện tại 700k/1 kg đó bạn

leechina

Junior Member
[QUOTE="alias_no_13, post: 255515]thank bác. đục ra có kiếm em khác thay vào ko hay là đục rùi dục luôn[/quote]
đục ra rồi làm chân đóng lại con cpu nới khó chứ con flash thì quá xoàng chân nó chà bá vấn đề là chĩnh lữa sao cho không phù main và đục không dứt chân thôi:dg:

Dù gì thì cũng thanks bạn đã chi sẻ.Có tinh thần chia sẻ là rất tốt rồi.dù đó là kinh nghiệm thiết thực hay chỉ là hên xui.

Mấy bố ko chia sẻ góp ý để cùng nâng cao tay nghề ,mà còn đứng đó chém này chém nọ.hay hơn người ta đi đã rồi nói tiếp nhé mấy ông tướng:botay::mn:

leechina

Junior Member
[QUOTE="Nguyễn Thúy Vy, post: 255516]rảnh làm cái video đi anh zai,chứ main bjo thiếu gì ? ;))[/quote]
main full bây giờ chỗ mình nó bán gần 400k mua nỗi không

leechina

Junior Member
đó chỉ là một trong nhưng trường hợp thôi không phải máy nào treo logo múc con đó cũng ok chém gió ít thôi mấy chú

tinhdml

Junior Member
[QUOTE="LeeChina, post: 255521]main full bây giờ chỗ mình nó bán gần 400k mua nỗi không[/quote]

Chém gió nè main đó giờ tầm 200k là full rồi
Thanks đã chia sẻ