E2510 treo logo

[QUOTE="LeeChina, post: 255522]đó chỉ là một trong nhưng trường hợp thôi không phải máy nào treo logo múc con đó cũng ok chém gió ít thôi mấy chú[/quote]
nói vip đừng buồn nha.cho hỏi vip năm nay bao nhiêu tuổi mà sưng anh với chú vậy.
không riêng gì topic này nhé,tốt nhất vip nên đổi cách xưng hô với a/e 4r đi.nên học tập nhiều ở các vip khác để anh em sem topic vip không ngứa con mắc nhé.

leechina

Junior Member
[QUOTE="alias_no_13, post: 255515]thank bác. đục ra có kiếm em khác thay vào ko hay là đục rùi dục luôn[/quote]
tháo ra bỏ luôn cũng ok mà

leechina

Junior Member
[QUOTE="THINH-EAHLEO, post: 255525]nói vip đừng buồn nha.cho hỏi vip năm nay bao nhiêu tuổi mà sưng anh với chú vậy.
không riêng gì topic này nhé,tốt nhất vip nên đổi cách xưng hô với a/e 4r đi.nên học tập nhiều ở các vip khác để anh em sem topic vip không ngứa con mắc nhé.[/quote]
xưng anh hồi nào vạch lá tìm sâu hã:botay:

vip có cần dẩn vài linhk cho coi không.nói cho vip rút kinh nghiệm thôi.vip nên ăn nói khiếm nhả lịch sự một chút để anh em tôn trọng.còn cái nichk mmmm hôm qua vip vào đụ má đit mẹ ai vậy.bộ vip tưởng ai củng NVL như vip sao mà không biết nichk của ai.

@:xưng anh hồi nào vạch lá tìm sâu hã:botay: (mình thấy tiếc vì 4r có người như vip)

thach35

Junior Member
[QUOTE="THINH-EAHLEO, post: 255525]nói vip đừng buồn nha.cho hỏi vip năm nay bao nhiêu tuổi mà sưng anh với chú vậy.
không riêng gì topic này nhé,tốt nhất vip nên đổi cách xưng hô với a/e 4r đi.nên học tập nhiều ở các vip khác để anh em sem topic vip không ngứa con mắc nhé.[/quote]

người ta chia sẽ nếu chưa biết vào thank cái là được rồi, nếu biết rồi thì xem qua thôi thiếu gì bổ sung. nói nhiều làm gì. nói thật mình thấy led mỗi khi có kinh nghiệm gì đều lên đây chia sẽ vậy mới quý.

dathoan26

Junior Member
nói chung là tốt mình vừa làm một em
done ok :sao1::sao1::sao1::sao1:
thanhk ban nhiều
cố găng phát huy một lần nưa cám on bạn vì tinh thần chia sẻ ;););)

:heo09::heo09::heo09::heo09::heo09::heo09::heo09::heo09:[QUOTE="dathoan26, post: 255534]nói chung là tốt mình vừa làm một em
done ok :sao1::sao1::sao1::sao1:
thanhk ban nhiều
cố găng phát huy một lần nưa cám on bạn vì tinh thần chia sẻ ;););)[/quote]

quangtuan1988kg

<b>Junior Member</b> <a style="font-size:1px" href
[QUOTE="LeeChina_Mobile™, post: 255505]hôm nay cửa hàng đem lại con e2510 treo logo báo mất nguồn em thao chấu sạc không hết đục flash not ok đục luôn ic màng hình cũng vẫn treo nóng máu tháo con ic gần chấu sạc mở nguồn rung cái hù lụm kèo 250k
nay chia sẽ cho anh em hình anh cũa em nó

khi tháo em nó ra xong thì

anh em nào biết rồi chém nhẹ dùm em
nếu thấy hay thì thanks em một phát khích lệ tinh thần nhé:mn:
bổ sung tấm hình vệ sinh sạch sẽ cho nguyễn thú y vy xem còn keo hay không

[/quote]
thanks bác rất bổ ích:mn: